JAMHURI YA MUUNGANO wa TANZANIA
WIZARA YA AFYA

IRINGA REGIONAL HOSPITALI YA RUFAA YA

Tel: 026-2702264 MKOA
Fax No.: 026-270226 >.L.P 260
IRINGA

MKATABA WA UFUNDI WA KAZI YA ULETWAJI NA
UWEKAJI WA GRILL KATIKA NYUMBA YA MTUMISHI,
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA

MWAJIRI FUNDI
MGANGA MFAWIDHI MARTIN J.NZUNDA

IRINGA IRINGA



KATI vya

MGANGA MFAWIDH] + S.L.P. 260 Iringa, ambaye kwa madhumun; Ya mkatabg
huuy atajulikana kama (Mwajiri} kwa upande mmoja,

MARTIN J.NZUNDA -IRINGA, ambaye kwa madhumun;j Ya mkataba hyy
anajulikana kama "Fundji ~ Kwa upande mwingine,



HIVYO BASI, pANDE ZOTE MBILI ZIMEKUBALIANA KUFUNGwA NA
MASHARTI va MKATABA KAMA IFUATAVYO:-

MAANA vA MANENO nNA MAELEzO

MUDA wa MKATABA

Kwamba pande mbili katika mkataba huy zimekubaliana kuwa Muda wa
Kuanza hadi kumaliza kazj ni siku 5 pa kwamba muda hyuy utaanza
kuhesabika siku na tarehe ya kukabidhiwa site,

iii. Ofisi ya Mganga Mfawidhi inaridhia Martin J. Nzunda apewe kazi uletwayji
Na uwekaji wa gril| katika nyumba ya mtumishi, katika hospitali ya
rufaa ya mkoa Iringa kwa Shilingi za Kitanzania milionj mbili laki nane
therathini na mbili elfu mia tano nan ne ty (TShs 2,832,504 F=)
ambayo ni bej yYa Mkataba kwa muda wa siky 5 (tano) kuanzia tarehe ya
Kusainiwa kwa mkataba , ambayo ni bej ya Mkataba.



MALIPO



WAJIBU wa FUNDI

Vi.

Vii.

Viil,

Endapo kaz itakataliwa nga kutokupokelewa kwasababy yakutokidhi
vViwango vilivyoainishwa, Fundi atarudia kazi hiyo kwa gharama
(gharama za vifaa na ufundi) zake mwenyewe,

Atawajibika na usalama mahalj Pa kazi siku zote 75 kazi.
Kuhakikisha anamaliza kazi ya uletwaji na uwekaji wa Grij|
katika Nyumba ya mMtumishi ndani ¥a muda ulioainishwa kwenye

mkataba huy.

Kuwasilisha barua ya Maombi ya Malipo baada ya kukamilisha kazj
kwa kuzingatia mpango kazj uliokubalika

Kutoa Ushirikiano kwa wasimamizi wa kazi



(i)

(if)

(iii)

(i)

(iii)

Kukagua kazi ya Uwekaji Grijl katika Nyumbga Ya mtumighj
Hospital; Ya Rufag Ya mkoga Iringa Mmara kwa marg ili kuhakikisha

inakidhj vipimo, ubora ng Viwango kwa mujibu  wa Maelekezg

(iv) Yika na hivyo kuridhia frwango cha kazj
Jhyofanyuka

(V) Kuteus msimamizi wa kazi hiyo |

UKAGUZT

Ya mtumishi jjj kujiridhisha Na ubora kama Hr‘vyoainishwa kwenye
mkataba,



KUVUNJIKA / KUSITISHwA MKATABA

(i) Upande wowote Unaweza kuvunja au kusitisha mkataba muda wowote kwa
Kutoa notisi ya maandishi ya siku saba.

()

(ii)

(1

(i)

visababishj vya asili kama vile mafuriko, tetemeko la asili, magonjwa ya
mlipuko na ukame, Fundi atapaswa na kuwajibika kutoa taarifa mapema
kwa Mwajiri i kuona na kutathmini ni Kias;j gani visababishj hivyo
vimeathiri au vitaathiri kazi ya uwekaji wa Grill katika ujenzi wa
nyumba ya mtumishi



MAKUBALIANO

Kwa kuthibitisha mkataba huu, pande zote mbiii  zinaweka saini zao bila
Kushurutishwa na mtu kama inavyoonekana hapa chini, leo tarehe

UPANDE wa MWAUJIRI UMESAINIWA NA:

Tarehe: . 30 \w\\NOM &

i arehe: @GTM; NDNN



2. UPANDE WA FUNDI UMESAINIWA NA:

--------------------------------
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